Ayyukan janareta na Magnet na Dindindin mai naɗewa

wps_doc_0

Tsarin 1: Tsarin filin maganadisu iri ɗaya;Rotary an yi shi ne daga yadawa da kuma latsawa, kuma an shigar da magnet na dogon lokaci a cikinsa, wanda ke da babban iko, nauyi, ƙananan yawa, kamfani da kuma tsarin gaba ɗaya abin dogara, haka kuma matsakaicin saurin aiki yana sama da 15,000 rpm. .Lambar lamba;ZL96 2 47776.1 Tsarin 2: jerin tsarin filin maganadisu;ruwan wukake yana ɗaukar tsarin ƙarfe, yankin saman an haɗa shi da magneto na dindindin, bi da bi, saman ruwan wukake yana da ƙaƙƙarfan motsin maganadisu, nauyi mai nauyi, ƙaramar ƙarami, m kuma amintacce jimlar tsarin, kuma mafi girman aikin aiki yana sama da 15000 rpm / Minti.Lasisi A'a.: ZL98 2 33864.3 Halayen tsarin ƙarfin ƙarfin injin gabaɗayan: Wurin gyara gada mai sarrafa kansa ya ƙunshi thyristor da diode.Tsarin daidaitawar wutar lantarki shine kayan aiki mai tabbatar da ƙarfin lantarki na chopper, kuma daidaiton ƙarfin ƙarfin ƙarfin sa yana da ƙari ko ragi 0.1 v, don haka janareta yana da halayen iya jure babban halin yanzu nan da nan, yana gudana cikin aminci da ƙarfi, kuma saboda Gaskiyar cewa za a iya amfani da janareta mai ɗaukar nauyi kai tsaye.Juya wutar lantarki na halin yanzu mai jujjuyawar da aka bayar yana sa thyristor ya kashe kansa, don haka babu wani buƙatu don haɗawa da kewayawar kashewa, wanda ke sa tsarin kewayawa madaidaiciya kuma amintacce.
Amfani:
1: Tsarin tsari mai sauƙi da kuma babban dogaro.Na'urar maganadisu na dogon lokaci yana kawar da iskar tashin hankali, goga na carbon kazalika da tsarin zobe na zamewa na janareta mai haɓakawa, kuma duk mai yin yana da tsarin asali, wanda ke guje wa ƙonawa mai sauƙi da kuma cire haɗin iskar tashin hankali, carbon. goga da tsarin zobe na zamewa, haka kuma duk injin ɗin yana da tsari na asali.Yana hana gazawa kamar ƙonawa mai sauƙi da kuma yanke haɗin iskar motsin motsin janareta, da kuma tabarbarewar buroshi cikin sauƙi da kuma zoben zamewa, kuma amincin yana haɓaka sosai.

wps_doc_1

2: Karamin girman, nauyi mai nauyi haka kuma babban takamaiman iko.Yin amfani da tsarin na'ura mai juyi maganadisu na dogon lokaci yana sa tsarin ciki na janareta yayi ƙanƙanta, haka kuma ƙara da nauyi suna raguwa sosai.Sauƙaƙe tsarin na'ura mai juyi maganadisu na dindindin shima yana saukar da mintuna na juyi na rashin aiki, yana haɓaka ƙimar aiki, kuma yana samun babban iko na musamman (watau rabon iko zuwa ƙara).
3: Kyakkyawan aikin samar da wutar lantarki a kayan aiki da rage gudu.Dangane da matakin wutar lantarki guda ɗaya, sakamakon ƙarfin na'urar na'urar maganadisu na dindindin ya ninka na na'ura mai haɓakawa a cikin sauri mara amfani, wato, injin jan hankali na ainihin matakin ƙarfin lantarki na magnet janareta wanda ba zai iya jurewa ba.
4: Yana iya fadada rayuwar baturin sosai tare da rage kiyaye batirin.Babban mahimmanci shine cewa janareta na maganadisu na dogon lokaci ya rungumi gyaran canji da kuma dabarar daidaita wutar lantarki, wanda ke da daidaiton jagororin wutar lantarki mai girma da kuma kyakkyawan tasirin caji.An hana rage rayuwar baturi ta hanyar yin caji da yawa.Fitar mai gyara nau'in kai na janareta na maganadisu mara jujjuyawa yana amfani da ƙaramin bugun jini na yanzu don lissafin baturin, haka nan tasirin caji ya fi kyau tare da caji iri ɗaya, saboda haka yana tsawaita rayuwar batirin.
5: Babban inganci.Jigon maganadisu na dindindin abu ne mai ceton kuzari.Tsarin na'ura mai juyi maganadisu na dogon lokaci yana kawar da ƙarfin kuzarin da ake buƙata don samar da ruwan wukake na lantarki da kuma asarar injina na gogayya tsakanin gogewar carbon da zoben zamewa, wanda ke ƙara haɓaka ingantaccen janareta na maganadisu wanda ba zai iya jurewa ba.Ayyukan yau da kullun na janareta na haɓakawa na yau da kullun shine kawai 45% zuwa 55% a cikin tsarin saurin gudu tsakanin 1500 rpm da kuma 6000 rpm, yayin da janareta na maganadisu na dogon lokaci na iya zama sama da 75% zuwa 80%.
6: Amfani da kai-farawa ƙarfin lantarki stabilizer baya bukatar wani waje tashin hankali samar da wutar lantarki.Janareta na iya haifar da wuta muddin ya juya.Lokacin da batirin ya lalace, tsarin cajin motoci da manyan motoci na iya aiki muddin injin yana aiki.Idan motar ba ta da baturi, muddin kulawar ta canza ko kuma motar ta yi birgima, ana iya aiwatar da hanyar kunna wuta.
7: Musamman dacewa don yin aiki a cikin m saituna ko ƙura.
8: Rikicin rediyo.Tsarin janareta na maganadisu na dindindin ba tare da buroshi na carbon ba haka kuma zoben zamewa yana kawar da damuwa ta rediyo wanda shafa tsakanin goshin carbon da kuma zoben zamewa;yana kawar da tartsatsin wutar lantarki, musamman dacewa don aiki a cikin wani wuri mai girman haɗarin fashewa, kuma yana rage ƙarfin janareta.buƙatun zafin yanayi.


Lokacin aikawa: Dec-15-2022